wekeza

Bilionea namba moja duniani aimwagia sifa Tanzania

224
0
Share:
Share this
wekeza

Tajiri namba moja dunia, Bill Gates jana alijiunga rasmi katika mtandao wa kushirikishana picha wa Instagram akiwa nchini Tanzania ambapo picha zake tatu za kwanza alizoweka, ni alizopiga akiwa na wanafunzi wa Shule ya Msingi Kicheba iliyopo wilayani Muheza, mkoani Tanga.

Katika mtandao huo, Bill Gates ambaye ni Mwenyekiti Mwenza wa Taasisi ya Bill and Mellinda Gates anatumia jina la “thisisbillgates” kwa sababu jina la “billgates” tayari linatumiwa na mtu mwinngine.

Gates aliisifia Tanzania na akieleza namna alivyofurahishwa na kukutana na mtaalamu, Upendo Mwingira aliyejitolea maisha yake kwa ajili ya kupambana na magonjwa yasiyopewa kipaumbele.

Mimi (Bill Gates) na Melinda tumekuwa tukija Tanzania kwa miaka mingi sasa. Huwa nafurahishwa kuona hatua ambazo nchi hii imepiga katika kuboresha huduma za afya pamoja na kutoa fursa.

Aidha, Gates alisifia mazingira ya Tanzania huku akisema kila mara anaposafiri kwenye eneo kama hili, anatamani pia watu wengine nao waje waweze kukutana na watu ambao huwa nakutana nao. Sina mashaka kuwa nitawaacha wakiwa na matumaini kama nilivyonayo mimi kuhusu maendeleo yanayotokeo kote ulimwenguni.

Nitakuwa nikiwashirikisha picha za safari zangu kupitia Instagram, na ninaamini mtafuatana nami, aliandika Bilione huyo.

Hello from Tanzania, Instagram! I just had a great lunch with some amazing kids at Kicheba Primary School in Muheza and met Upendo Mwingira, a remarkable physician who has dedicated her career to fighting neglected tropical diseases. Melinda and I have been coming to Tanzania for many years now. I always love seeing how much progress the country has made to improve health and provide opportunity. Plus, the scenery is stunning. Whenever I travel to places like this, I wish others could come along and meet the people I get to meet. I have no doubt it would leave them as optimistic as I am about progress happening around the world. I’ll be sharing photos from my adventures here on Instagram, and I hope you’ll follow along.

A post shared by Bill Gates (@thisisbillgates) on


Kwa mujibu wa jarida la Forbes, Gates utajiri wake unakadiriwa kuwa dola za kimarekani 89.5 bilioni (Tsh 200.5 trilioni) ambazo hazijumuishi dola za kimarekani 31.1 ( Tsh 70 trilioni) ambazo huzitoa kama misaada kwa jamii.

Comments

error: Content is protected !!